ANH THI VÀ ANH KHOA: (Đón bạn từ Nha Trang, hoặc Đầm Môn, tùy bạn chọn)
Phan Hùng Thi
- Địa chỉ: Thôn Đầm Môn - Xã Vạn Thạnh - Huyện Vạn Ninh - Tỉnh Khánh Hòa
- SĐT: 0165 9994 929
- Năm sinh: 1986
- Facebook: facebook.com/phanhung.thi
- Số tài khoản ngân hàng: 0500 541 47144 - Phan Hùng Thi - Ngân hàng Sacombank-Phòng GD Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa.
Huỳnh Hữu Khoa
- Năm sinh: 1990
- Facebook: https://www.facebook.com/huukhoa.huynh.9
Hiện hai anh tổ chức 2 tour trọn gói đi Cực Đông và Điệp Sơn. Vui vẻ, nhiệt tình.
Tour Cực Đông:
- 500.000đ/người, ngày Tết: 600.000đ.
- Trọn gói gồm: dẫn đường, tàu 1 chiều, lều, ăn uống 2 bữa chính - 1 bữa phụ - BBQ hải sản tối.
Tour Điệp Sơn:
- 300.000đ tour đi về trong ngày.
- 500.000đ/người. Trọn gói gồm: dẫn đường, lều, tàu 2 chiều, tàu đi ngắm san hô, ăn uống 2 bữa chính - 1 bữa phụ - BBQ hải sản tối.
Lịch trình tour tham khảo:
Chương trình được thiết kế đặc biệt dành cho mọi tình trạng sức khỏe. Bạn có thể lựa chọn đi bộ trải nghiệm hoặc đi tàu, nếu đi tàu cả 2 chiều thì các bạn tự túc riêng, vì tour chỉ đi một vòng tàu.
. Ngày 1:
- 6h00: tập trung tại Quảng trường 2/4 đường Trần Phú, gần tháp Trầm Hương.
- 6h30: bắt đầu xuất phát đi Đầm Môn (lộ trình 100km, dự kiến di chuyển trong 2h).
- 7h30: đến Ninh Hòa ăn bún cá,15.000đ/tô nha!(kinh phí tự túc)
- 08h30: đến Đầm Môn, bắt đầu trekking vượt sa mạc cát.
- 11h00: đến điểm tập kết tại nhà chú Ba dùng cơm trưa.
- 15h00: Tiếp tục trekking 6km đường rừng, dự kiến đi trong 2 giờ.
- 17h00: đến Bãi Rạng, hạ trại và tổ chức các trò chơi sinh hoạt tập thể về đêm.
. Ngày 2:
- 4h00: dậy vệ sinh cá nhân.
- 4h30: nhảy ghềnh đá ra điểm cực Đông đón ánh mặt trời đầu tiên của Tổ Quốc.
- 5h30 _6h30: đón bình minh, và chụp hình tập thể tẹt ga.
- 7h00: quay về bãi Rạng ăn sáng.
- 8h00: lên tàu quay về Đầm Môn.
- 10h: đến Đầm Môn.
- 11h: đến điểm tập kết lên tàu đi Điệp Sơn.
- 12h: đến Điệp Sơn ăn trưa cùng với dân làng chài.
- 13h30: lên tàu đi tắm biển lặn san hô.
- 15h30: lên tàu quay về Điệp Sơn tắm rửa.
- 17h30: cắm trại, đốt lửa BBQ buổi tối. Giao lưu hát hò tẹt ga.
. Ngày 3:
- 5h: dậy vệ sinh cá nhân, đón bình minh, ăn sáng.
- 7h30: bắt đầu đi qua con đường thủy đạo vui chơi.các kiểu.
- 10h30: quay về thu dọn lều trại.
- 11h: lên tàu quay về đất liền ăn trưa.
- 13h: lên xe chia tay, hẹn ngày gặp lại.