+ Tuyến 1: TP. Sóc Trăng – Thạnh Trị – Ngã Năm.
+ Tuyến 2: TP. Sóc Trăng – Châu Thành – Thị xã Ngã Bảy (Hậu Giang).
+ Tuyến 3: TP. Sóc Trăng – Long Phú.
+ Tuyến 4: TP. Sóc Trăng – Mỹ Xuyên – Kinh Ba (Trần Đề).
+ Tuyến 5: TP. Sóc Trăng – Kế Sách.
+ Tuyến 6: TP. Sóc Trăng – Mỹ Tú.
+ Tuyến 7: TP. Sóc Trăng – Vĩnh Châu.
+ Tuyến 8: Tp. Sóc Trăng – Đại Ngãi-An Lạc Thôn.