Các tuyến xe chạy nội tỉnh Thái Nguyên:
Tuyến A Gang Thép – Yên Lãng (Đại Từ)
Tuyến B Gang Thép – Yên Lãng (Đại Từ)
Tuyến Chợ Thái – Định Hóa
Tuyến Chợ Thái – Ký Phú
Tuyến Đồng Hỷ – Phố Nỷ (Sóc Sơn, Hà Nội)
Tuyến Quyết Thắng – Võ Nhai
Tuyến Sông Công – Đồng Hỷ
Tuyến Sông Công – Phố Nỷ
Tuyến Tân Long – Cầu Ca
Tuyến Tân Long – Phố Nỷ
Tuyến Thịnh Đán – Đại Từ
Tuyến Trại Cau – Phổ Yên