* Tuyến buýt B02: Bến xe Trung tâm tỉnh Lào Cai - Nhà thờ Sa Pa (2 chiều)
- Lộ trình: Bến xe Trung tâm tỉnh Lào Cai - Trần Hưng Đạo - Ga Lào Cai - Hoàng Liên - Quốc lộ 4D - Thị trấn Sa Pa.
- Giá vé (tham khảo): 30.000đ (suốt tuyến); 15.000đ (từng chặng).
* Tuyến buýt B03: Bệnh viện Đa khoa tỉnh Lào Cai - Đền Thượng (2 chiều)
- Lộ trình: Bệnh viện đa khoa tỉnh Lào Cai - Trần Hưng Đạo - Ga Lào Cai - Đền Thượng.
- Giá vé (tham khảo): 7.000đ/lượt.
* Tuyến buýt B04: Bến xe trung tâm tỉnh Lào Cai - Ngã 3 Duyên Hải, Kim Thành (2 chiều)
- Lộ trình: Bến xe Trung tâm tỉnh Lào Cai - Trần Hưng Đạo - Hàm Nghi - Hoàng Liên - Thanh Niên - Ngã 3 Duyên Hải, Kim Thành.
- Giá vé (tham khảo): 7.000đ/lượt.